ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Northern Student Club, Thammasat University

น้องๆ คนไหนมีข่าวอะไรที่จะฝากประชาสัมพันธ์บนข้อความประกาศตัวอักษรวิ่งก็โพสฝากประกาศไว้ได้เลยนะครับ

ปรีชญา กล้านอนหงาย
SuWiT
6 posters

เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ

SuWiT
    SuWiT

คะแนน : 29

เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ Empty เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ

ตั้งหัวข้อ by SuWiT Fri Jul 09, 2010 3:58 pm

บริษัท ATAC รุ่นพี่ชมรมที่ทำอยู่ ก็มีพี่เค นะครับ... น้องๆคนไหนสนใจสมัครได้นะครับ อยู่ที่กบินทร์บุรี ปราจีนบุรี
    เงินเดือนและสวัสดิการโอเค

สถานที่ทำงานโอเค ใกล้ทับลาน บรรยากาศดีนะครับ

สนใจสมัครกันได้นะครับ ตามรายละเอียดด้านล่างเลย

หรือสอบถามรายละเอียดมากกว่านั้นได้ที่ค่ายสัมนานะคร้าบบ...อิอิอิ

น้องๆชมรมคนไหนสนใจสมัครได้เลยนะครับ

Aisin Thai Automotive Casting Co., Ltd.

Aisin Thai Automotive Casting Co., Ltd. (ATAC) Manufacture and Sale of Automotive Parts as its second production base in Prachinburi Province, Thailand, corresponding to production expansion in the ASEAN region
    General Administration Staff
    Key Responsibilities :-
    • Support GA job for service factory
    • Security Guard/Maid/Housekeeper Management
    • Administrative Agreement/Review Contract (case by case)

Qualifications :-
    • Male aged between 22-26 years old
    • Bachelor’s degree of Political Science/Laws or Any related field
    • Available to work under pressure situation.
    • Good EQ & Good Attitude
    • Knowledge in GA job are advantage

Basic Salary: 20,000 BHT up + O.T. + Bonus

Interested applicants are invited to applying person or send application with full resume indicating qualifications and experience, transcript, expected salary and recent photo to:
    Aisin Thai Automotive Casting Co., Ltd.

789 Moo 9, Kabinburi-Nakornratchasima Rd. (Highway No.304),
    T. Nongki, A.Kabinburi, Prachinburi 25110

E-mail: sasiwimon_si@atac.co.th

คะแนน : 513

เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ Empty Re: เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ

ตั้งหัวข้อ by ปรีชญา กล้านอนหงาย Fri Jul 09, 2010 4:20 pm

อยากไปมากมาย เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ 833525
    Admin
    Admin
    Admin

คะแนน : 994

เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ Empty Re: เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Jul 09, 2010 4:38 pm

สนใจตรง Basic salary นี่แหละ
    เหมียว เหมียว

คะแนน : 68

ตั้งหัวข้อ by เหมียว เหมียว Fri Jul 09, 2010 5:32 pm

น้องว่าปี้เอกคงอายุบ่ถึงนะเจ้า อิอิ
    ใครสนใจก็ติดต่อได้เลย อยากหื้อมีชาวเหนือมาอยู่ตวยกันนักๆ จะได้มีหมู่ชนเหล้าขาวอิว่ะ
    Admin
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Jul 09, 2010 5:33 pm

อู้ถูกใจ๋มากมายน้องเหมียว ฮ่าๆๆ

ปล.หาพวกกิ๋นเหล้าก๊ะ
    mmnarak
    mmnarak

คะแนน : 448

ตั้งหัวข้อ by mmnarak Sat Jul 10, 2010 9:53 pm

พี่เอกช่างกล้า เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ 248125
    Admin
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Admin Sat Jul 10, 2010 10:03 pm

mmnarak พิมพ์ว่า:พี่เอกช่างกล้า เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ 248125

นิดหน่อยน่า

คะแนน : 68

ตั้งหัวข้อ by เหมียว เหมียว Sun Jul 11, 2010 6:36 pm

รับ HR ตวยเน้อ ถ้าทำเงินเดือนได้จะดีมาก(ข่าวตรงจากคนร่วมห้อง)ใครสนใจรีบติดต่อมาทีได้เลยด่วนๆๆๆเพราะต้องการมาก
    ส่งรีซูเม่มาที่เมลที่พี่กบหื้อไว้เลยเน้อ ถ้าใครส่งมาแล้วกะติดต่อบอกกล่าวพี่เคอีกทีก็จะเป็นการดีมาก ขอบอกๆๆ
    A toshi
    A toshi

คะแนน : 1

ตั้งหัวข้อ by A toshi Sat Sep 03, 2011 8:20 am

อยู่ต่างสถาบัน ขอเข้าร่วม วง ด้วยได้มั้ยครับ เอาข่าวรับสมัครงานมาฝากน้องๆนะครับ 533279

จบราชมงคลมา ปวส. ครับ

ความสามารถและประสพการณ์มีทางด้าน คอมพิวเตอร์ ถนัดมากครับ หรือเป็น Maintenance อันนี้ก็ประสบการณ์ 5 ปีครับ ตอนนี้ก็ Support Engineering อยู่ครับทำงาน ขึ้นมาอยู่ ออฟฟิต

อายุยังไม่ถึง 28 ครับ

ยังพอจะมีรับสมัครตำแหน่งใดที่ต้องการคุณสมบัติตามนี้หรือป่าวครับ ^^

เวลาขณะนี้ Thu May 16, 2024 5:34 am