ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Northern Student Club, Thammasat University

น้องๆ คนไหนมีข่าวอะไรที่จะฝากประชาสัมพันธ์บนข้อความประกาศตัวอักษรวิ่งก็โพสฝากประกาศไว้ได้เลยนะครับ

xaeio
kai
สมศรี ยินดีผสมพันธุ์
Admin
ปรีชญา กล้านอนหงาย
Nu Beam
หญิงภัทร.
jOn_JoN
mmnarak
13 posters

เรื่องของ MM

Admin
    Admin
    Admin

คะแนน : 994

เรื่องของ MM - Page 2 Empty Re: เรื่องของ MM

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Sep 09, 2009 1:13 pm

หญิงภัทร. พิมพ์ว่า:~_~ปี้เอก....อย่าได้เเคร์ก็ ผ่าน!!!!

ผ่านด้วย
    mmnarak
    mmnarak

คะแนน : 448

เรื่องของ MM - Page 2 Empty Re: เรื่องของ MM

ตั้งหัวข้อ by mmnarak Wed Sep 09, 2009 2:46 pm

เรื่องของแคร์ ๆ
    พี่เอกบอกอย่าได้แคร์
    เอ็กซ์บอกอยากกินแกงแค
    ส่วนคนอร์บอกว่าให้ไปทำบัตรที่หนองแค(อำเภอพี่เปีย)

จบ
    หญิงภัทร.
    หญิงภัทร.

คะแนน : 147

ตั้งหัวข้อ by หญิงภัทร. Wed Sep 09, 2009 3:14 pm

~_~โอ่ย....น้องปวดหัวแอ่นฮา อู้คนละเรื่องเดียวกั๋น เรื่องของ MM - Page 2 479848

~_~ปล.แคร์....นะคะ เรื่องของ MM - Page 2 248125 อยากกินแกงแค เรื่องของ MM - Page 2 533279

*~รีบป่วนเดี๋ยวสอบก็ไม่ได้เข้า!~*
    xaeio
    xaeio

คะแนน : 21

ตั้งหัวข้อ by xaeio Wed Sep 09, 2009 4:08 pm

น วันเสาร์ห้ามลืมยะแก๋งแคเน้อ หุหุหุ
    mmnarak
    mmnarak

คะแนน : 448

ตั้งหัวข้อ by mmnarak Thu Sep 10, 2009 3:58 pm

xaeio พิมพ์ว่า:น วันเสาร์ห้ามลืมยะแก๋งแคเน้อ หุหุหุ

ยังไม่จบกับแกงแค

ว่าแต่เอาแก๋งแคอะหยัง
    ไก่ ก๊ะว่า กบ ดี
    ปล.น้องกบหัวโต หายไปไหน
    ปล.อีก วันนี้มะเช้าเข้าเวบบ่ได้ แหม๊ะ ลงแดงต๋ายเน้อ
    Admin
    Admin
    Admin

คะแนน : 994

ตั้งหัวข้อ by Admin Thu Sep 10, 2009 5:25 pm

ช่วงนี้เว็บมัน maintenance และ backup บ่อยเน้อ เข้ายากนิดนึง
    หญิงภัทร.
    หญิงภัทร.

คะแนน : 147

ตั้งหัวข้อ by หญิงภัทร. Thu Sep 10, 2009 6:35 pm

~_~ไม่ใช่เข้ายากนิดหน่อยและพี่เอก เข้ายากนิดส์สสสสสหน่อยตะหากหล่ะ เรื่องของ MM - Page 2 476859

*~รีบป่วนเดี๋ยวสอบก็ไม่ได้เข้า!~*
    SuWiT
    SuWiT

คะแนน : 29

ตั้งหัวข้อ by SuWiT Fri Sep 11, 2009 10:10 am

พี่เอ็ม...ผมว่ากินแกงแค..ไก่ดีกว่านะ..

....เพราะถ้าแกงแคกบอะ..จะกินไม่ได้ เพราะมันมีแต่หัวอะ...ไม่มีจิ้นอะ เหอะๆๆ..

ปล..กบขอชิงขบตัวเองก่อนนะครับ เพราะอาจจะมีผู้หวังดีประสงค์ร้ายมาขบ...555+++

...พี่เอ็ม กบก็เคยเจอประสบการณ์แบบพี่เอ็มอะ ...สมัยเป็นละอ่อนต่อนแต่น..

ตอนนั้นสมัยปี 1 ถ่อสังขารนั่งรถไฟสิบกว่าชั่วโมงไปหาเพื่อนที่ มช.
    ไปถึงเพื่อนๆก็เล่าว่าออกไปข้างนอกให้ระวังให้ดีนะ เพราะโจรมันเยอะ วันนั้นก็เจอคุณป้าคนหนึ่งโดนกระชากสร้อยกลางสี่แยกไฟแดง...

...ส่วนตัวน้องนั้นก็หัวเราะเยาะมันแบบไม่เชื่อ..ชิๆๆจะมาอำเราหรือเปล่า...อีกอย่างเชียงใหม่ฉันก็เคยอยู่ตอนละอ่อนต่อนแต่น5555+++

...พอตกเย็นครับ..ซ้อนมอเตอร์ไซค์เพื่อนสาวครับจะไปแอ่วกาดสนแก้ว เพื่อนสาวขับฮอนด้าดรีมครับ........ ผมก็ถือกระเป๋ากิ๊บเก๋หนึ่งใบ ข้างในใกระเป๋าตังค์ และโทรศัพท์มือถือ สมัยนั้นก็ 3310 กะลังบูม อิอิอิ ซ้อนอยู่ด้านหลัง...

...ขณะรถมอตอไซค์ขับไปแถวๆๆคูเมือง ใกล้ๆแยกที่จะไปวัดพระสิงค์ ก็มีบุรุษมาดเท่ห์ ขี่รถประมาณ Nova ที่มันแฮงๆๆอะ มาประกบ ตอนแรกก็บ่เอะใจ...และแล้วมันก็เข้ามาใกล้ครับ คนซ้อนมันเข้ามากระชากกระเป๋าไปจากมือกระผมเลยครับ...

....ความรู้สึกตอนนั้นตกใจเหมือนได้ตำแหน่งนางงามจักรวาลเลย...555+++พอตั้งสติได้ก็บอกเพื่อนสาว เพื่อนสาวก็บอกไม่เชื่อ...มึงอย่ามาอำกูเล่นอี้หว่า...มันก่าไขหัวแหม...บอกมันประมาณสามครั้ง..มันตั้งสติได้ครับ แหมรถดรีมขี่ตามรถ Nova 555+++ตึ้งจะตันมันเนาะ...

....สรุปแล้วก็โดนซิวไปตามระเบียบ....แต่ก็เป็นประสบการณ์ที่น่าตื่นเต้นดีเนาะ ดีหนาที่มันบ่ถีบรถเครื่อง ไม่งั้นนี้ผมท่าจะเสียโฉมไปแล้ว หรืออกข่าวหน้าหนึ่งไปแล้ว555+++

จะใดก่าเป็นกำลังใจฮื้อปี่เอ็มหนาครับ....สู้ๆๆๆ

...เป็นผู้หญิงสาวโสดอยู่คนเดียวก่าอย่างงี้แหละ ผมว่าพี่เอ็มจะต้องหาบุรุษหนุ่มมาพิทักษ์ ข้างกายได้แล้วนะครับ อิอิอิ
    เจ้าจิ้ง
    เจ้าจิ้ง

คะแนน : 112

ตั้งหัวข้อ by เจ้าจิ้ง Fri Sep 11, 2009 1:27 pm

อ่าว.. กะนึกว่าเขาถีบรถล้มไปแล้วนะนิ 5555

พี่เอ็มอย่าลืมอธิษฐานด้วยนะว่า
    "เคราะห์ใดที่ข้าพเจ้าจะได้รับ ขอให้ตกติดไปกับเคราะห์นี้ด้วยเทอญ
    ขออโหสิกรรมแก่เจ้ากรรมนายเวร อย่าได้จองกรรมจองเวรแก่กันอีกเลย สาธุ"
    แล้วกะกรวดน้ำหื้อเขาเหียเน้อ

ใจจะได้ร่มๆ ใจจะได้สบาย

เวลาขณะนี้ Mon May 06, 2024 11:59 pm