ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Northern Student Club, Thammasat University

น้องๆ คนไหนมีข่าวอะไรที่จะฝากประชาสัมพันธ์บนข้อความประกาศตัวอักษรวิ่งก็โพสฝากประกาศไว้ได้เลยนะครับ

5 posters

จะหายืมชุดแม้วได้ที่ไหน

SuWiT
    SuWiT

คะแนน : 29

จะหายืมชุดแม้วได้ที่ไหน Empty จะหายืมชุดแม้วได้ที่ไหน

ตั้งหัวข้อ by SuWiT Thu Aug 13, 2009 9:40 am

เรียน พี่ๆน้องๆทุกท่าน

เนื่องด้วยที่บริษัทจะมีการแสดงเพื่อเลี้ยง(สาบ)ส่งผู้บริหารกลับประเทศ โดยจะมีการแสดงส่งกลับ เป็นการเต้นเกี่ยวกับแม้วๆๆ เนื่องจากผู้บริหารชอบเมืองไทยมากๆๆๆ

จึงอยากจะขอรบกวนพี่ๆน้องๆถ้าใครมีรแหล่งที่จะยืมชุดชาวเขา ขอความกรุณาบอกด้วยนะครับ จะได้ไปยืม (พร้อมหาเรื่องเข้ากรุงเทพ อิอิอิ)

เอาแถวๆกรุงเทพ หรือเขตปริมณฑลนะครับ ถ้าให้ขึ้นไปเหนือนี่คงไม่สามารถ

รบกวนด้วยนะครับ

ปล...หายืมชุดแม้วนะครับ ไม่เอคนหน้าเหมือนแม้ว เพราะถ้าเอาหน้าเหมือนแม้วนี่คงไม่ต้องไปหาไหนไกล เพราะที่ชมรมเราก็มีเยอะอยู่มากมาย555+++

ขอบคุณครับ
    สมศรี ยินดีผสมพันธุ์
    สมศรี ยินดีผสมพันธุ์

คะแนน : 209
    : 37

จะหายืมชุดแม้วได้ที่ไหน Empty Re: จะหายืมชุดแม้วได้ที่ไหน

ตั้งหัวข้อ by สมศรี ยินดีผสมพันธุ์ Thu Aug 13, 2009 11:53 pm

มอ กะเสดได้ อย่นะ เเต่ค่าเช่าเหมือนจะเเพงเหมือนการ เเต่ชุดเเม้วเยอะนะ เพราะที่ทำงานเช่าที่นี้เเลหะ
    SuWiT
    SuWiT

จะหายืมชุดแม้วได้ที่ไหน Empty Re: จะหายืมชุดแม้วได้ที่ไหน

ตั้งหัวข้อ by SuWiT Fri Aug 14, 2009 10:05 am

แล้วค่าเช่ามันประมาณเท่าใดอะครับ....

จะได้ประมาณการถูก...พอจะฮู้ก่อครับ
    kai
    kai

คะแนน : 101

ตั้งหัวข้อ by kai Sun Aug 16, 2009 6:12 pm

พี่กบไม่น่าถาม มอกะเสด ก็รู้อยู่นะ อิอิ จะยืมทำไม ให้ที่บ้านพี่กบส่งมาไห้สิ 5555
    ปรีชญา กล้านอนหงาย
    ปรีชญา กล้านอนหงาย

คะแนน : 513

ตั้งหัวข้อ by ปรีชญา กล้านอนหงาย Sun Aug 16, 2009 8:27 pm

มอกะเสดเลยเจ้า
    ราคาคงตามศรัทธา สามพันสี่พันก็ว่าไปเนาะเจ้า

เก๋ๆ
    SuWiT
    SuWiT

ตั้งหัวข้อ by SuWiT Tue Aug 18, 2009 8:48 am

ป้าไก่........สาวศาลปกครอง......ขบกันแรง!!!!!!!!มาก 55+++++

ที่บ้านอะให้ส่งมาไม่ได้อะ เพราะเป็นของชนเผ่า เอาออกนอกพื้นที่เดี๋ยวมันจะผิดผีอะ...5555+++

ปล...ป้าไก่...ขอยืมห่วงที่ใส่คอของป้ามาใช้ได้ก่อ555++++

...ปล..แหมกำ...ตอนนี้ยืมได้แล้วนะครับ ที่ ม.เกษตร ราคากันเองจริงๆๆ ไม่แพงเลย เพราะไปเจอคนเมียงบ้านเดียวกัน
    Admin
    Admin
    Admin

คะแนน : 994

ตั้งหัวข้อ by Admin Tue Aug 18, 2009 5:29 pm

ดีใจโด้ยยย

เวลาขณะนี้ Tue May 07, 2024 2:22 am