ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Northern Student Club, Thammasat University

น้องๆ คนไหนมีข่าวอะไรที่จะฝากประชาสัมพันธ์บนข้อความประกาศตัวอักษรวิ่งก็โพสฝากประกาศไว้ได้เลยนะครับ

หนูตู่ทักษอร
Admin
โย
mmnarak
hack d lufy
9 posters

ผ่านไปแล้วคับกับงานรับเพื่อนใหม่ของชมรมเฮา

hack d lufy
    hack d lufy

คะแนน : 57
    : 34
    ที่อยู่ : 123/273 บ.เสริมศิริ ซ.สายไหม29 ถ.สายไหม เขตสายไหม กทม. 10220

ผ่านไปแล้วคับกับงานรับเพื่อนใหม่ของชมรมเฮา Empty ผ่านไปแล้วคับกับงานรับเพื่อนใหม่ของชมรมเฮา

ตั้งหัวข้อ by hack d lufy Sun May 30, 2010 3:37 pm

งานรับเพื่อนใหม่ 53 ก้อผ่านไปแล้วเมื่อวันศุกร์เสาร์ที่ผ่านมา
    ในส่วนของขมรมนักศึกษาชาวเหนือของเราก้อประสบความสำเร็จด้วยดี
    ทั้งซุ้มลานกิจกรรมในยิมสี่ ซึ่งจัดตอนบ่ายวันศุกร์
    และการแสดงบนเวทีใหญ่ตอนกลางคืนที่ยิมห้า

ซุ้มลานกิจกรรมในยิมสี่ จัดตอนบ่ายวันศุกร์
    โดยจะมีน้องๆมาเยี่ยมชม 2 รอบ รอบละ 3 ไลน์
    ทั้งน้องๆที่มาดู แม้แต่คนชมรมอื่น..
    ใครๆก้อว่าซุ้มเรางามเลิศที่ซู้ดในโลกหล้าเลยละคับ
    มีน้องๆมาลงชื่อกว่า 80 คน ทั้งคนเมืองคนไม่เมือง
    สิ่งดึงดูดคือการตกแต่งซุ้มอันแสนวิจิตรไม่มีใครเหมือน
    มีการแจกที่คั่นหนังสือที่มีชื่อที่เขียนด้วยอักษรเมืองให้น้องๆที่สนใจด้วยฟรีๆ
    ทำให้ได้รับความสนใจมาก ถึงแม้ว่าน้องๆบางคนจะเดินผ่านเพราะกลัวจะเสียตังค์
    นอกจากนี้ยังมีบอร์ดภาพกิจกรรมชมรมที่เราภูมิใจนำเสนอ ..เพราะเราหน้าตาดีคับ
    ช่วยกันเรียกเข้ามาๆ โดยเฉพาะน้องๆผู้หญิงน่ารักๆ ๕๕

ส่วนการแสดงบนเวทีใหญ่จัดขึ้นเวลาทุมกว่าๆในยิมห้า
    มีแต่คนชมว่าของเราหรูเลิศอลังการที่ซู้ดเช่นกัน
    เรียกเสียงเฮเสียงปรบมือได้ดังมากคับ
    ผมซึ่งช่วยคุมไฟ เสียง ฟอลโลว์อยู่ด้านหลัง
    รวมถึงพี่ๆทีมาลุ้นดูอยู่ด้วย
    เห็นการแสดงของเราผ่านไปด้วยดี ก้อรู้สึกดีใจมากคับ
    ประสบความสำเร็จอย่างงดงาม

ส่วนรูปภาพที่ถ่ายเดี๋ยวจะเอาลงให้ดูทีหลังครับ
    และถ้าเป็นไปได้อาจจะอัพโหลดคลิปวีดีโอการแสดงลงยูทูปด้วย

ปล.น่าว่า อมธ หลายอย่าง
    งบก้อให้น้อย แถมยังดูแลชุมนุมชมรมต่างๆได้ไม่ดีเลย ไม่ใช่เฉพาะชมรมเราหรอกคับ

ปล.อีกที ต้องขอโทษที่ช่วงนี้ผมและอีกหลายคนไม่ค่อยได้เข้ามาเว็บบอร์ดชมรมซักเท่าไหร่
    เด๋วจะเข้ามาบ่อยๆคับ[b]
    hack d lufy
    hack d lufy

คะแนน : 57
    : 34
    ที่อยู่ : 123/273 บ.เสริมศิริ ซ.สายไหม29 ถ.สายไหม เขตสายไหม กทม. 10220

ผ่านไปแล้วคับกับงานรับเพื่อนใหม่ของชมรมเฮา Empty Re: ผ่านไปแล้วคับกับงานรับเพื่อนใหม่ของชมรมเฮา

ตั้งหัวข้อ by hack d lufy Sun May 30, 2010 3:52 pm

เปลียนรูปใหม่แระ ขอลองหน่อยนะคับ
    ไม่ได้เข้ามานาน
    mmnarak
    mmnarak

คะแนน : 448

ผ่านไปแล้วคับกับงานรับเพื่อนใหม่ของชมรมเฮา Empty Re: ผ่านไปแล้วคับกับงานรับเพื่อนใหม่ของชมรมเฮา

ตั้งหัวข้อ by mmnarak Mon May 31, 2010 10:27 am

รับทราบ และรอชม ผ่านไปแล้วคับกับงานรับเพื่อนใหม่ของชมรมเฮา 40411
    โย
    โย

คะแนน : 51

ตั้งหัวข้อ by โย Mon May 31, 2010 11:02 am

อยากเห็นรูป ผ่านไปแล้วคับกับงานรับเพื่อนใหม่ของชมรมเฮา 647467
    Admin
    Admin
    Admin

คะแนน : 994

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon May 31, 2010 11:24 am

อยากเห็นรูปด้วย อยากเห็นวิดีโอด้วย รีบๆเอามาโพสนะค้าบพี่จะรอชม

คะแนน : 140
    : 38

ตั้งหัวข้อ by หนูตู่ทักษอร Tue Jun 01, 2010 2:57 pm

อยากเห็นด้วย ผ่านไปแล้วคับกับงานรับเพื่อนใหม่ของชมรมเฮา 533279
    ปรีชญา กล้านอนหงาย

คะแนน : 513

ตั้งหัวข้อ by ปรีชญา กล้านอนหงาย Tue Jun 01, 2010 8:13 pm

น่าชื่นชม และยินดี

ถึงแม้งบน้อย แต่เราก็ไม่น้อยใจ

สู้ต่อไปชาวเหนือ
    Hye-Yong
    Hye-Yong

คะแนน : 99

ตั้งหัวข้อ by Hye-Yong Wed Jun 02, 2010 4:37 pm

อัพรูปแล้วนะคับ ขอโทดที่ล้าช้าคับๆๆ T^T
    Nu Beam
    Nu Beam

คะแนน : 165

ตั้งหัวข้อ by Nu Beam Wed Jun 09, 2010 10:14 am

เป๋นจะใดกันผ่องหมู่สูจะใดก็สู้ๆๆต่อไปเด้อยังมีแหมหลายๆๆงานแล้วปะกั๋น
    kai
    kai

คะแนน : 101

ตั้งหัวข้อ by kai Thu Jun 10, 2010 5:30 pm

ไปดูมาด้วย ดีดีดีดี
    ตอนที่กำลังแสดง
    ข้าเจ้าเห็นทายาทน้องลูกพีช (เฟรชชี่) แอบฟ้อนบน แสตน ด้วย
    ไปจุ๊หล่อนมาเข้าชมรมด่วน

คะแนน : 513

ตั้งหัวข้อ by ปรีชญา กล้านอนหงาย Sat Jun 12, 2010 6:54 pm

ป้่าไก่มองการณ์ไกล

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 3:44 pm