ชมรมนักศึกษาชาวเหนือ ม.ธรรมศาสตร์

Northern Student Club, Thammasat University

น้องๆ คนไหนมีข่าวอะไรที่จะฝากประชาสัมพันธ์บนข้อความประกาศตัวอักษรวิ่งก็โพสฝากประกาศไว้ได้เลยนะครับ

ภาพสัมมนา อุทยานเขาสามหลั่น บางส่วนครับ

Share
    Admin
    Admin

คะแนน : 994

ภาพสัมมนา อุทยานเขาสามหลั่น บางส่วนครับ

ตั้งหัวข้อ by Admin on Sun Jul 12, 2009 10:47 pm

เนื่องจากไม่ค่อยได้ถ่ายเพราะกล้องมันไม่เหมาะสำหรับถ่ายภาพ ก็เลยโพสเท่าที่มี
    แล้วจะเอาวิดีโอมาโพสให้ดูคร้าบบบบบ

แฮ่ เหนื่อย หมาหอบแดด

สองหนุ่ม สองมุม บนต้นไม้

ทำบุญกัน ส้าธุ้

ป้าตู่ยะหน้างง

ส้าธุ้ ขอให้ได้แฟนทีเถ้อะ

น้ำตกที่หลายคนอาจจะไม่ได้เห็น

สื่อมวลชนแย่งกันถ่ายภาพ

ถ่ายภาพนายแบบของเรา หล่อก่อเจ้า

สบายๆ

คะแนน : 147

Re: ภาพสัมมนา อุทยานเขาสามหลั่น บางส่วนครับ

ตั้งหัวข้อ by หญิงภัทร. on Fri Jul 24, 2009 6:24 pm

~_~อิจฉา

เวลาขณะนี้ Mon Aug 20, 2018 12:23 am